Hôm nay Lịch thi đấu

Ngày mai
02-23
02-24
02-25
02-26
02-27
02-28
02-29
03-01
03-02
03-03
03-04
03-05
03-06
03-07
03-08
03-09
03-10
03-11
03-12
Trận đấu
Tỷ số
arrow
MEX Liga MX
08:00 - 02/21
Puebla
Pachuca
V
S
10:00 - 02/21
Necaxa
Chivas Guadalajara
V
S
arrow
CRC Primera Division
08:00 - 02/21
Sporting San Jose
Puntarenas
V
S
09:00 - 02/21
Alajuelense
Perez Zeledon
V
S
arrow
CONCACAF Champions League
08:00 - 02/21
St. Louis City SC
Houston Dynamo
V
S
10:00 - 02/21
Deportivo Saprissa
Philadelphia Union
V
S
arrow
BRA WD1
08:00 - 02/21
Santa Fe FC (W)
Chorillo FC (W)
V
S
arrow
MEX Ascenso MX
08:05 - 02/21
Mineros de Zacatecas
Cancun FC
V
S
10:05 - 02/21
Correcaminos UAT
Monarcas Morelia
V
S
arrow
GIAO HỮU CLB
09:00 - 02/21
Belgrano Berrotaran
Lautaro Roncedo
V
S
arrow
CNCF GWC
10:15 - 02/21
USA(w)
Dominican Republic (w)
V
S
arrow
IND Sikkim S-League
14:30 - 02/21
Singling Sporting Club
Roaring Leopard FC
V
S
14:30 - 02/21
Thunderbolt North United
Sikkim Dragons
V
S
arrow
VIE U19 Championship
15:00 - 02/21
PVF-CAND U19
Huda Hue U19
V
S
16:00 - 02/21
Becamex Binh Duong U19
Dong Thap U19
V
S
arrow
AFC champions league
16:00 - 02/21
Ventforet Kofu
Ulsan HD FC
V
S
18:00 - 02/21
Yokohama Marinos
Bangkok United FC
V
S
arrow
CRO U19
16:00 - 02/21
Hajduk Split U19
Slaven Belupo U19
V
S
16:00 - 02/21
Kustosija U19
NK Istra 1961 U19
V
S
17:00 - 02/21
HNK Sibenik U19
Dinamo Zagreb U19
V
S
arrow
TUR U19 A2
16:00 - 02/21
Fatih Karagumruk U19
Pendikspor U19
V
S
16:00 - 02/21
Caykur Rizespor U19
Sakaryaspor U19
V
S
17:00 - 02/21
Fenerbahce U19
Samsunspor U19
V
S
arrow
Rural Football Super League
17:00 - 02/21
Bainai Village Football Team
Li Zi Yuan Village Football Team
V
S
19:00 - 02/21
Xinglong Village Football Team
Liaoli Village Football Team
V
S
arrow
AZE First Division
17:00 - 02/21
FK MOIK Baku
Qaradag Lokbatan
V
S
18:00 - 02/21
Karvan Evlakh
Araz Saatli
V
S
arrow
UEFA European U17 Women's Championship
17:00 - 02/21
Malta U17(w)
Northern Ireland (w) U17
V
S
18:00 - 02/21
Finland U17(w)
Kosovo U17(w)
V
S
arrow
AUS QLD Women's League
17:30 - 02/21
Sunshine Coast Wanderers(w)
Peninsula Power (w)
V
S
arrow
ISR Alef League
18:00 - 02/21
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Bnei Lod
V
S
arrow
BI Premier League
18:00 - 02/21
LLB Academic
Musongati FC
V
S
arrow
IRN Pro League
18:00 - 02/21
Gol Gohar FC
Peykan
V
S
18:30 - 02/21
Persepolis
Tractor S.C.
V
S
arrow
KH Cup
18:00 - 02/21
Visakha FC
Prey Veng
V
S
18:00 - 02/21
Svay Rieng FC
Nagaworld FC
V
S
18:00 - 02/21
ISI Dangkor Senchey FC
Boeung Ket Angkor
V
S
arrow
IRN Azadegan League
18:15 - 02/21
Ario Eslamshahr
Naft Masjed Soleyman FC
V
S
18:15 - 02/21
Shahrdari Astara
Pars Jonoubi Jam
V
S
18:15 - 02/21
Darya Babol
Naft Gachsaran
V
S
18:15 - 02/21
Mes Kerman
Khooshe Talaee Sana Saveh
V
S
18:45 - 02/21
Shahin Bandar Anzali
Shahr Raz FC
V
S
arrow
IRN Division 2
18:30 - 02/21
Sepidrood Rasht
Kian Sam Babol
V
S
18:30 - 02/21
Shohada Babolsar
Chooka Talesh
V
S
18:30 - 02/21
Shohada Razakan
Pas
V
S
18:30 - 02/21
Niroye Zamini
Ayos Spor
V
S
19:00 - 02/21
Shahrdari Mahshahr
Shahrdari Bandar Abbas
V
S
arrow
CHN HK Elite Cup
19:00 - 02/21
North District FC
Kitchee
V
S
arrow
ISR Youth Cup
19:00 - 02/21
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
V
S
arrow
ALB Division 1
19:30 - 02/21
Kastrioti Kruje
KS Bylis
V
S